SSRA yatoa Elimu ya Hifadhi ya Jamii kwa Baraza la Wazee Taifa

Wazee kutoka sehemu mbalimbali nchini kupitia Baraza lao la Taifa wameiomba Serikali na wadau wanaohusika kuharakisha mchakato wa upatikanaji wa pensheni Jamii kwa wazee ili kukabiriana na changamoto ya umaskini wa kipato unawakabiri wazee walio wengi nchini. Maombi hayo yamewasilishwa wakati wa Semina ya Hifadhi ya Jamii iliyoendeshwa na Mamlaka ya Usimamizi wa Sekta ya Hifadhi ya Jamii (SSRA) kwenye kongamano la Wazee lililofanyika tarehe 30/09/2018 katika ukumbi wa mikutano wa AICC, Jijini Arusha,

Akiwakilisha maombi hayo Mwenyekiti wa Baraza la Wazee Taifa, Mzee Sebastian Bulegi alisema kwa kipindi kirefu wamekuwa wakiiomba bila mafanikio kuhusu Pensheni Jamii kwa Wazee, hivyo wanatumia Kongamano hili kama jukwaa la kufikisha kilio chao kwa mara nyingine.

Aidha, wazee hao wameiomba serikali kuwaongezea kima cha chini cha pensheni ya mwezi ili waweze kujikimu kimaisha

Tovuti Muhimu